Top of the page

BPCIC 2010

An Age of Kings (Swansea)ARWEINYDD
Edward Gregson

UNAWDYDD UTGORN
Gareth Small

CWRS PRESWYL
Coleg y Drindod, Caerfyrddin

CYNGHERDDAU
Aberystwyth MusicFest
Neuadd y Brangwyn, Abertawe

RHAGLEN
Malcolm Arnold - FANFARE FOR A FESTIVAL
Arutiunian arr. Antrobus - CONSIERTO AR GYFER UTGORN
(unawdydd: Gareth Small)
Edward Gregson - VARIATIONS ON LAUDATE DOMINUM
Mervyn Burtch - FANFARE OVERTURE
(Comisiynwyd ar gyfer Band Pres Cenedlaethol Ieuenctid Cymru gan Ty Cerdd - Music Centre Wales.)
Cyril Jenkins - LIFE DIVINE
Edward Gregson - AN AGE OF KINGS (soprano: Naomi Morris)


CORNET SOPRANO
Morgan James (CPT)
Ffion Williams (Sir Benfro)

CORNET Bb
Nicholas Brill (Merthyr Tudful)
Joe Murtagh (Conwy)
Lewis West (Sir Fynwy)
Gwyn Owen (Gwynedd)
Bronwen Evans (Ynys Môn)
Rhys Barrett (Casnewydd)
Joseph Bentley (Wrecsam)
Sion Withers (Ynys Môn)
Lucy Price (Sir Gâr)
Amy Phillips (Sir Benfro)
Rhian Thomas (Sir Gâr)
Lucy Redmore (Casnewydd)
Gareth Keen (Sir Gâr)
Adam Hensman (Sir Benfro)
Siôn Elwyn Hughes (Gwynedd)
Jennifer Brooksby (Bro Morgannwg)

CORN FFLIWGEL
Rhiannon Hayes (Sir Fynwy)
Angharad Tucker (Sir Benfro)

CORN TENOR
Emma Havard (Sir Fynwy)
Lara Jones (Casnewydd)
Catherine Showell (Sir Gâr)
Ryan Howells (Sir Benfro)
Gethin Davies (Ynys Môn)
Manon Hughes (Gwynedd)

BARITÔN
Jack Lapthorn (Casnewydd)
Gareth Trott (Sir Benfro)
Glen Greenhalgh (Sir Fynwy)
Sion Jones (Gwynedd)

TROMBÔN
Matthew Horne (Casnewydd)
Tom Scaife (Sir Gâr)
Calum Greenhalgh (Sir Fynwy)
Jonathan Evans (Wrecsam)

TROMBÔN BAS
Lloyd Pearce (Casnewydd)
Rowan Hunter (Caerdydd)

EWFFONIŴM
Jamie Jones (Torfaen)
Ben Roberts (Casnewydd)
Daniel Thomas (Blaenau Gwent)
Christopher Smith (Sir Gâr)

BAS Eb
Thomas Howells (Sir Fynwy)
Grady Hassan (Ceredigion)
James Perons (Caerdydd)

BAS Bb
George Winter (Caerdydd)
Dafydd Mills (Abertawe)
Kieran Mahoney (Torfaen)

OFFERYNNAU TARO
Paul Stoneman (Casnewydd)
Philip Howells (Sir Benfro)
George Jones (Caerdydd)
Michael Olivier (Casnewydd)

STAFF HYFFORDDI
Paul Duffy (Cornet)
Tom Hutchinson (Cornet)
Owen Farr (Corn/Horn)
Chris Thomas (Trombôn)
David Thornton (Ewffoniwm)
Matthew Routley (Tiwba)
Gavin Pritchard (Offerynnau Taro)