Top of the page

CCIC 2014

ANYCW 2014 poster-1RWEINYDD
David Lawrence

CYFEILYDD
Julian Wilkins

CWRSIAU PRESWYL
Ysgol Moreton Hall, ger Y Waun a Gwersyll yr Urdd, Bae Caerdydd
Gwersyll yr Urdd, Bae Caerdydd a Phrifysgol Birmingham

CYNGHERDDAU
Neuadd Dewi Sant, Caerdydd (Brahms Requiem gyda BBC NOW a BBC NCW)
Eglwys Sant Silyn, Wrecsam
Neuadd Frenhinol Albert, Llundain (Duruflé Requiem gyda BBC NOW a BBC NCW)
Neuadd Frenhinol Albert, Llundain (Britten War Requiem gyda Côr Ieuenctid y Proms BBC a Cerddorfa Symffoni Dinas Birmingham)

REPERTOIRE
Brahms REQUIEM
Duruflé REQUIEM
Augustinias HYMNE Â SAINT MARTIN
Elgar O WILD WEST WIND
Gjello SANCTUS
Makaroff ARMOTTOMAN OSA
van Tienen FIND MY WAY
Mathias CEREMONY AFTER A FIRE RAID
Britten WAR REQUIEM

SOPRANO
Rhiannon Ashley (Sir Gâr)
Martha Barnes (Wrecsam)
Heledd Besent (Gwynedd)
Elinor Davies (Sir Benfro)
Hannah Davies (Caerdydd)
Ffion Edwards (Sir Fynwy)
Glesni Edwards (Sir Benfro)
Grace Edwards (Wrecsam)
Kamila Godzinska (Pen y Bont)
Abigail Green (Caerffili)
Fflur Harman (Gwynedd)
Abigail Ingram (Sir Benfro)
Rhian Knott (Sir Fflint)
Juliette Lewis (Sir Fflint)
Aisha Naamani (RCT)
Maisie Rae O’Shea (Powys)
Mia Peace (Sir Gâr)
Angharad Phillips (Caerdydd)
Elan Richards (Sir Gâr)
Sophie Rudge (Ceredigion)
Rowan Staden-Coates (Sir Benfro)
Alicia Tandy (Sir Fflint)
Sarah Woodward (Abertawe)

ALTO
Ceri-Ann Absalom (Sir Benfro)
Molly Brickley-Clark (Sir Fynwy)
Rhian Cocker (Casnewydd)
Bethan Davies (Caerdydd)
Rebecca Dixon (Sir Gâr)
Rhiannon Everall (Wrecsam)
Connie Fisher (Pen y Bont)
Rhona Graham (Caerdydd)
Rhian Griffiths (Abertawe)
Ffion Groom (Sir Gâr)
Eleanor Judd (Caerdydd)
Abbie Lewis (Sir Benfro)
Joanne Little (Wrecsam)
Sophie Lorimer (Sir Benfro)
Alexandra Maliphant (Sir Gâr)
Esther Morris (Casnewydd)
Josie Nemeth (CNPT)
Emily Pugh (Powys)
Gwen Shenton (CNPT)
Alys Smith (Sir Fynwy)
Sophie Thomas (Bro Morgannwg)
Megan Ware (CNPT)

TENOR
Cory Baker (RCT)
Marc Davies (Caerdydd)
Owen Davies (Sir Gâr)
Matthew Dawe (Casnewydd)
Teilo Evans (Pen y Bont)
Joseph Ingram (Caerdydd)
Luke James (Sir Gâr)
Berwyn Jones (Wrecsam)
Daniel Jones (Sir Benfro)
Tom Lazell (Caerdydd)
Wiliam Smith (Sir Fynwy)

BASS
Morgan Davies (Sir Gâr)
Dafydd Evans (Sir Gâr)
Elgan Evans (Sir Gâr)
Martin Griffiths (Bro Morgannwg)
Tomos Gwyn (Sir Fflint)
Lewis Ham (Casnewydd)
Rhys Jenkins (Ceredigion)
Robert Lindsay (Bro Morgannwg)
Nialh McCallum (Sir Fflint)
David Moore (Sir Benfro)
Christopher Paul (Caerffili)
Osian Roberts (Wrecsam)
Samuel Snowden (Wrecsam)
Steven Sparkes (Caerdydd)
Rhodri Wilson (Caerdydd)

STAFF CERDD
David Lawrence (arweinydd)
Julian Wilkins (cyfeilydd)
Iona Jones (tiwtor soprano)
Joanne Thomas (tiwtor alto)
David Fortey (tiwtor tenor)
Stephen Hanmett (tiwtor bas)
Simone Rebello (offerynnau taro)