Top of the page

CHCIC 2010

NYTCW Poster 2010ARWEINYDD
Simon Toyne

CYFEILYDD
Janice Ball

CWRS PRESWYL
Moreton Hall School, near Chirk

CYNGERDD
St Mary's Church, Welshpool

RHAGLEN
Hummel - MASS in Bb op. 77
William Mathias - Y NEFOEDD SYDD YN DATGAN GOGONIANT DUW
Mervyn Burtch - BENDITH
(Comisiynwyd ar gyfer Côr Hyfforddi Cenedlaethol Ieuenctid Cymru gan Ty Cerdd - Music Centre Wales.)
Mateo Flecha - RIU, RIU, CHIU
tr. Gardner - TOMORROW SHALL BE MY DANCING DAY
Zoltan Kodaly - ESTI DAL
tr. Lucas - BLUE MOON
de Rose & Parish tr.Carter - DEEP PURPLE
Andersson & Ulvaeus tr. Lucas - MONEY, MONEY, MONEY

SOPRANO
Rhian Daniell (Ceredigion)
Elinor Davies (Sir Benfro)
Leah Haf Davies (Sir Benfro)
Georgina Evans (Ceredigion)
Daisy Farrington (Ceredigion)
Wallis Ford (Abertawe)
Abigail Green (Caerffili)
Harriet Hall (Ynys Môn)
Caitlin Hudson (Caerffili)
Emily Hughes (Sir Benfro)
Isabella Hughes (Ceredigion)
Abigail Ingram (Sir Benfro)
Siobhan Ivins (Rhondda Cynon Tâf)
Kathryn James (Caerffili)
Catherine Mainwaring (Castell Nedd Port Talbot)
Hannah Morgan (Ceredigion)
Mared Roberts (Ynys Môn)
Sophie Rudge (Ceredigion)
Bethan Thomas (Caerffili)
Elen Thomas (Ceredigion)
Morgana Warren-Jones (Gwynedd)
Caitlin Williams (Penybont ar Ogwr)
Sarah Woodward (Abertawe)

ALTO
Nicoletta Allen (Rhondda Cynon Tâf)
Osian Dance (Ceredigion)
Bethan Davies (Caerdydd)
Ellie Davies (Rhondda Cynon Tâf)
Emma Davies (Ceredigion)
Morgan Davies (Sir Gâr)
Ruth Dingle (Ceredigion)
Seren Dupont (Ceredigion)
Rhian Griffiths (Abertawe)
Nerys Harries (Caerffili)
Kate Harwood (Abertawe)
Elena Jenkins (Sir Benfro)
Alys Jones (Torfaen)
Issariya Morgan (Ceredigion)
Marisa Oikawa (Ceredigion)
Mitchell Rees (Rhondda Cynon Tâf)
Morwenna Williams (Abertawe)

TENOR
Alex Davies (Caerdydd)
Marc Davies (Caerdydd)
Owen Davies (Sir Gâr)
Samuel Ebenezer (Ceredigion)
Matthew Fenton (Caerdydd)
Lloyd Harris (Caerffili)
Luke James (Sir Gâr)
Rhys Jenkins (Ceredigion)
Michael McGrinder (Rhondda Cynon Tâf)
Simon Morris (Caerdydd)
Rhodri Nichols (Abertawe)
Christopher Paul (Caerffili)

BAS
Phillip Court (Caerffili)
Martin Griffiths (Bro Morgannwg)
Sam Harvey (Ceredigion)
Duncan Horne (Ceredigion)
Tom Lazell (Caerdydd)
Dafydd Mills (Abertawe)
James Perons (Caerdydd)
Steven Sparkes (Caerdydd)
Joshua Xerri (Caerdydd)