Top of the page

CChGIC 2010

NYWOW 2010 PosterARWEINYDD
Colin Touchin

CWRS PRESWYL
Ysgol Moreton Hall, ger y Waun

CYNGERDD
Neuadd William Aston Hall, Wrecsam

REPERTOIRE
Samuel R. Hazo - RIDE
Chris Petrie - FOOTFALL (premiere)
Comisiynwyd ar gyfer Cerddorfa Chwyth Genedlaethol Ieuenctid Cymru gan Dy Cerdd - Music Centre Wales
Colin Touchin - A BEADE OF AMBER (premiere)
Comisiynwyd ar gyfer Cerddorfa Chwyth Genedlaethol Ieuenctid Cymru gan Dy Cerdd - Music Centre Wales
Eric Whitacre - EQUUS
David Maslanka - SYMFFONI Rhif 2


PICOLO
Holly Blomfield (Sir Fflint)

FFLIWT
*Jack Welch (Caerdydd)
Stephanie Richards (Casnewydd)
Ashleigh Powell (Caerffili)
Elin Blake (Powys)

OBO
*Myfanwy Price (Caerdydd)
Elin Parry (Caerdydd)
Tom Blomfield (Sir Fflint)

CLARINÉT Eb
Samuel Woodford (Pen y Bont)

CLARINÉT Bb
Jonathan Guy (Wrecsam)
Daisy Evans (Torfaen)
Jemma Davies (Sir Fynwy)
Sara Sutton (Ynys Môn)
Gabriel Banks (Denbighshire)
Gruffydd Evans (Caerdydd)
Rowena Mayo (Torfaen)
Livia Frankish (Caerdydd)
Emily Wright (Sir Gâr)

CLARINÉT ALTO & BAS
Gerallt Roberts (Gwynedd)

CLARINÉT BAS
Sophie Hughes (Casnewydd)

SACSOFFÔN ALTO
Esther Williams (Casnewydd)
Ruth Hayes (Wrecsam)

SACSOFFÔN TENOR
James Stuttard (Sir Fynwy)

SACSOFFÔN BARITÔN
Laurence Mansell (Torfaen)

BASŴN
Litona Harries (Sir Benfro)
Angharad Thomas (Caerdydd)

BASŴN DWBL
Rachel Hall (Wrecsam)

UTGORN
*Matthew Williams (Sir Gâr)
Lewis West (Sir Fynwy)
Rhiannon Hayes (Sir Fynwy)
Simon Morris (Caerdydd)
Samuel Pierce (Sir Fynwy)
Joe Evans (Caerdydd)

CORN FFRENGIG
Joseph Tweedale (Caerdydd)
Sarah Neale (Casnewydd)
William Bennett (Abertawe)
Nia Sandiford (Torfaen)

TROMBÔN TENOR
Tom Scaife (Sir Gâr)
Rhiannon Symonds (Sir Fynwy)
Adam Godfrey (Sir Fynwy)

TROMBÔN BAS
Rowan Hunter (Caerdydd)

EWFFONIWM
Ben Roberts (Casnewydd)
Lloyd West (Sir Fynwy)

TROMBÔN TENOR
Tom Scaife (Sir Gâr)
Rhiannon Symonds (Sir Fynwy)
Adam Godfrey (Sir Fynwy)

BASS TROMBONE
Rowan Hunter (Caerdydd)

EWFFONIWM
*Ben Roberts (Casnewydd)
Lloyd West (Sir Fynwy)

TIWBA
*Thomas Howells (Torfaen)
James Davies (Abertawe)

BAS DWBL
*Sebastian Pennar (Caerdydd)

TELYN
Bethan Semmens (Caerdydd)

PIANO
Geraint Herbert (Caerdydd)

OFFERYNNAU TARO
*Paul Stoneman (Casnewydd)
Philip Howells (Sir Benfro)
Gareth Hansford (Casnewydd)
Bridget Mansfield (Torfaen)
Michael Olivier (Casnewydd)

TIWTORIAID
Catherine Handley (Ffliwt)
Martin Bowen (Obo a Basŵn)
John Cooper (Clarinét)
Rob Buckland (Sacsoffôn)
Simon Lenton (Utgorn)
Simon de Souza (Corn Ffrengig)
Brian Raby (Trombôn)
Nigel Seaman (Tiwba)
Jayne Obradovic (Offerynnau Taro)