Top of the page

CChGIC 2009

NYWOW 2009 posterARWEINYDD
Marco Pütz

UNAWDYDD UTGORN
Philippe Schartz

TAITH
Lwcsembwrg

CYNGHERDDAU
Trifolion, Echternach
Centre Roudemer, Steinfort

REPERTOIRE
Gareth Glyn - DOLBADARN MILLENNIUM FANFARE
Roland Wiltgen - SCHMELZ TRILOGY
Gareth Glyn - TRUMPET CONCERTO (premiere)
Comisiynwyd ar gyfer Cerddorfa Chwyth Genedlaethol Ieuenctid Cymru gan Dy Cerdd - Music Centre Wales
Adam Gorb - AWAYDAY
Gareth Wood - LEGENDS OF THE BEAR
Marco Pütz - SINFONIETTA

PICOLO
Holly Blomfield (Sir Fflint)

FFLIWT
*Catherine Hare (Sir Benfro )
Mair Roberts (RCT)
Jack Welch (Caerdydd)
Stephanie Richards (Casnewydd )

OBO
*Martha Wood (CNPT)
Myfanwy Price (Caerdydd)
Elin Parry (Caerdydd)

CLARINÉT Eb
Samuel Woodford (Pen y Bont)

CLARINÉT Bb
*Erin Morrey (Torfaen)
Jemma Davies (Sir Fynwy)
Daisy Evans (Torfaen)
Manon Roberts (Caerdydd)
Sara Sutton (Ynys Môn)
Katie Corfield (Powys)
Antonia Jennings (Caerdydd)
Cerian Brewer (Caerdydd)

CLARINÉT ALTO
Gabriel Banks (Sir Dinbich)

CLARINÉT BAS
Sam Turton (Sir Benfro )

SACSOFFÔN ALTO
*Alison Dodd (Caerffili)
Ruth Hayes (Wrecsam)
Hannah Washer (Abertawe)

SACSOFFÔN TENOR
James Stuttard (Sir Fynwy)

SACSOFFÔN BARITÔN
Laurence Mansell (Torfaen)

BASŴN
*Litona Harries (Sir Benfro )
Katherine Cragg (Caerdydd)

BASŴN DWBL
†Rachel Hall (Wrecsam)

UTGORN
*Adrian Williams (Sir Gâr)
†Matthew Williams (Sir Gâr)
Beth Lloyd (Caerdydd)
Lewis West (Sir Fynwy)
Samuel Pierce (Sir Fynwy)
Joseph Bentley (Wrecsam)

CORN FFRENGIG
*Meilyr Hughes (Caerdydd)
*Hannah Stonelake (Sir Fynwy)
Sarah Neale (Casnewydd)
William McMahon (Caerdydd)

TROMBÔN TENOR
*Gareth Robinson (RCT)
Cian Morrey (Sir Fynwy)
Nils Richards (Sir Gâr)

TROMBÔN BAS
*Martyn Hunter (Caerdydd)

EWFFONIWM
*Ceri Isfryn (Ynys Môn)
Rowan Hunter (Caerdydd)

TIWBA
*Robert Graham-White (Sir Fynwy)
Thomas Howells (Sir Fynwy)

BAS DWBL
*Sebastian Pennar (Caerdydd)

OFFERYNNAU TARO
*Paul Stoneman (Casnewydd )
Philip Howells (Sir Benfro )
Alun McNeil-Watson (Caerdydd)
Daniel Robinson (Powys)
Tom Devonald (Abertawe)

TIWTORIAID
Nadine Eder (Ffliwt)
Eric Douchy (Obo a Basŵn)
Sébastien Douget (Clarinét)
Nadine Bichler (Sacsoffôn)
Philippe Schartz (Utgorn)
Carlo Pettinger (Corn Ffrengig)
Jean Thill (Trombôn)
Sean O’Neill (Tiwba ac Ewffoniwm)
Carmen Wurth (Offerynnau Taro)


* prif chwaraewr
† is-brif chwaraewr