Top of the page

CChGIC 2008

ARWEINYDD
Tim Reynish

CWRS PRESWYL
Monmouth School for Girls

CYNGHERDDAU
Ysgol Ferched Trefynwy
Neuadd Gyngerdd Prifysgol Caerdydd

RHAGLEN
Adam Gorb AWAYDAY
Jules Strens DANSE FUNAMBULESQUE
Timothy Jackson PASSACAGLIA
Michael Ball CONSERTO SACSOFFÔN ALTO (Lara Jones, unawdydd)
Adam Gorb FAREWELL (premiere)
Comisiynwyd ar gyfer y Gerddorfa Chwyth Genedlaethol Ieuenctid Cymru gan Dŷ Cerdd
Percy Grainger MARCHING SONG OF DEMOCRACY
Kenneth Hesketh VRANJANKA

PICOLO
Holly Blomfield (Sir Fflint)

FFLIWT
Catherine Hare (Sir Benfro)
Mair Roberts (RCT)
Katie Fazackerley (Caerdydd)
Elinor Williams (Sir Benfro)

OBO
Daniel Finney (Torfaen)
Myfanwy Price (Caerdydd)

COR ANGLAIS
Martha Wood (CNPT)

CLARINÉT
Erin Morrey (Torfaen)
Jeremy Wilson (Conwy)
Jemma Davies (Sir Fynwy)
Michaela Daisy Evans (Torfaen)
Manon Roberts (Caerdydd)
Elizabeth George (Abertawe)
Sam Woodford (Pen y Bont)
Andrew Ross (Sir Benfro)
Sara Sutton (Ynys Môn)

CLARINÉT ALTO
Rhian Thomas (Sir Gâr)

CLARINÉT BAS
Nichola Montgomery (Casnewydd)

SACSOFFÔN ALTO
Alison Dodd (Caerffili)
Ruth Hayes (Wrecsam)
Hannah Washer (Abertawe)

SACSOFFÔN TENOR
Katie Groves (Sir Benfro)

SACSOFFÔN BARITÔN
Rhys Hodge (Casnewydd)

BASŴN
Kathryn Harris (Abertawe)
Litona Harries (Sir Benfro)

BASŴN DWBL
Rachel Hall (Wrecsam)

UTGORN & CORNET
Adrian Williams (Sir Gâr)
Alex Richmond (Bro Morgannwg)
Kate Challinor (Sir Fflint)
Matthew Williams (Sir Gâr)
Beth Lloyd (Caerdydd)
Joseph Bentley (Wrecsam)

CORN
Hannah Stonelake (Sir Fynwy)
Hannah Key (Casnewydd)
William McMahon (Caerdydd)
Sarah Neale (Casnewydd)
Meilyr Hughes (Caerdydd)

TROMBÔN
Jonathan Dallimore (Caerdydd)
Gareth Robinson (RCT)
Nils Richards (Sir Gâr)

TROMBÔN BAS
Martyn Hunter (Caerdydd)

EWFFONIWM
Michael Pearce (Sir Benfro)
Ceri Isfryn (Gwynedd)

TIWBA
Robert Graham-White (Casnewydd)
Rhodri Davies (Caerdydd)

BAS DWBL
Sebastian Pennar (Caerdydd)

PIANO
Geraint Herbert (Caerdydd)

OFFERYNNAU TARO
Paul Stoneman (Casnewydd)
Carina Evans (Sir Benfro)
Susan Dodd (Bro Morgannwg)
Daniel Robinson (Gwynedd)
Alun McNeil Watson (Caerdydd)

TIWTORIAID
Catherine Handley (Ffliwt)
Meyrick Alexander (Obo a Basŵn)
Jo Patton (Clarinét)
Lara James (Sacsoffôn)
Paul Beniston (Utgorn a Thrwmped)
Simon de Souza (Corn)
Brian Raby (Trombôn)
Andrew Cresci (Tiwba ac Ewffoniwm)
Jayne Obradovic (Offerynnau Taro)