Top of the page

CChGIC 2014

NYWOW 2014 posterARWEINYDD
Ben Gernon

CWRS PRESWYL
Ysgol Ferched Trefynwy

CONCERT
Neuadd Hoddinott y BBC, Caerdydd

REPERTOIRE
Martin Ellerby TRISTAN ENCOUNTERS
Lloyd Coleman CWMDONKIN (premiere)
Comisiynwyd ar gyfer Cerddorfa Chwyth Genedlaethol
Ieuenctid Cymru gan Dŷ Cerdd
Einojuhani Rautavaara A SOLDIER’S MASS
Paul Hindemith SYMFFONI YN Bb
Chen Yi DRAGON RHYME

PICOLO
Vanessa Evans (Sir Fynwy)

FFLIWT
*Emily Darlington (RCT)
†Charlotte Thomas (Wrecsam)
Jack Mainwaring (Caerffili)
Celyn Ripley (Pen y Bont)

OBO
*Morgan Foley (Caerdydd)
Catrin Round (Ynys Môn)

COR ANGLAIS
†Sam Butler (Caerdydd)

CLARINÉT Eb
†Miranda Lewis (NPT)

CLARINÉT Bb
*Lydia Clough (Torfaen)
Emily Maloney (Torfaen)
†Livia Frankish (Caerdydd)
Catrin Soons (Sir Gâr)
Osian Dance (Ceredigion)
Lowri Thom (CNPT)
Alexandra Hunt (Pen y Bont)
Catherine Jones (Ynys Môn)

CLARINÉT ALTO
Daisy Cooksley (Sir Fynwy)

CLARINÉT BAS
†Jesse Goss (Pen y Bont)

SACSOFFÔN ALTO
*Hannah Washer (Abertawe)
†Naomi Bayley (Wrecsam)
Sophie Jenkins (Caerdydd)

SACSOFFÔN TENOR
Thomas Rees (Pen y Bont)

SACSOFFÔN BARITÔN
Joshua Jones (Torfaen)

BASŴN
*Dafydd Tudor (RCT)
Mary McCormick (Sir Fynwy)

BASŴN DWBL
†Eleanor Phillips (Blaenau Gwent)

CORN FFRENGIG
*Jack Sewter (Caerdydd)
Theresa Ludenbach (Conwy)
Elisabeth Miller (Blaenau Gwent)
Lewis Ham (Casnewydd)

UTGORN
*Sam Pierce (Sir Fynwy)
†Ben Edwards (Sir Gâr)
Jac Thomas (RCT)
Joseph Evans (Caerdydd)
Rhodri Skyrme (Caerdydd)

TROMBÔN TENOR
*Joshua Pennar (Caerdydd)
†Rhiannon Symonds (Sir Fynwy)
Merin Lleu (Gwynedd)

TROMBÔN BAS
†Robert Buist (Abertawe)

EWFFONIWM
*Thomas Dunne (Torfaen)
Peter McDonough (Bro Morgannwg)

TIWBA
*Peter Greenwood (Pen y Bont/Bridgend)
Gruffudd Thomas (Caerdydd/Cardiff)

BAS DWBL
*Martin Ludenbach (Conwy)

PIANO
Mackenzie Paget (Blaenau Gwent)

OFFERYNNAU TARO
*Omri Tau (Caerffili)
Heledd Gwynant (Caerffili)
Nathaniel Alcolado (Caerdydd)
Iolo Edwards (Ynys Môn)
Megan Jackson (Bro Morgannwg)

TIWTORIAID
Elizabeth May (Ffliwt)
John Cooper (Clarinet)
Gerard McChrystal (Sacsoffôn)
Meyrick Alexander (Obo a Basŵn)
Andrew Budden (Corn Ffrengig)
Robert Samuel (Utgorn)
Kevin Price (Trombôn)
Sean O’Neill (Tiwba ac Ewffoniwm)
Patrick King (Offerynnau Taro)


*prif-chwaraewr †cyd prif-chwaraewr