Top of the page

CChGIC 2015

NYWOW 2015 poster-1ARWEINYDD
Leon Gee

CWRS PRESWYL
Ysgol Ferched Trefynwy

CYNGERDD
Neuadd Dora Stoutzker, CBCDC, Caerdydd

REPERTOIRE
Frank Ticheli VESUVIUS
Eric Whitacre CLOUDBURST
Hilary Tann IN THE FIRST, SPINNING PLACE (premiere)
Fersiwn newydd comisiynwyd ar gyfer Cerddorfa Chwyth Genedlaethol Ieuenctid Cymru gan Dŷ Cerdd
Igor Stravinsky SYMPHONIES OF WIND INSTRUMENTS
Graham Fitkin GAMESHOW
Arturo Marquez DANZON No. 2

PICOLO
†Emily Darlington (RCT)

FFLIWT
*Charlotte Thomas (Wrecsam)
Carys Gittins (Powys)
Jack Mainwaring (Caerffili)

OBO
*Sam Buttler (Caerdydd)
Joel Dixon (Torfaen)

COR ANGLAIS
†Catrin Round (Ynys Môn)

CLARINÉT Eb
†Miranda Lewis (CNPT)

CLARINÉT Bb
*Lydia Clough (Torfaen)
†Livia Frankish (Caerdydd)
Catrin Soons (Sir Gâr)
Lowri Thom (CNPT)
Emily Maloney (Torfaen)
Christopher Gillinson (Ceredigion)
Nathan Isaac (Pen y Bont)
Molly Connah (Sir Fflint)
Louise Bartle (Torfaen)

CLARINÉT ALTO
Daisy Cooksley (Sir Fynwy)

CLARINÉT BAS
†Jesse Goss (Pen y Bont)

SACSOFFÔN ALTO
*Hannah Washer (Abertawe)
†Naomi Bayley (Wrecsam)
Kezia Lovick-Jones (Gwynedd)

SACSOFFÔN TENOR
Joshua Jones (Torfaen)

SACSOFFÔN BARITÔN
Megan Davies (Sir Fynwy)

BASŴN
*Eleanor Phillips (Blaenau Gwent)
Florence Plane (Caerdydd)

BASŴN DWBL
Mary McCormick (Sir Fynwy)

CORN FFRENGIG
*Annita Skoutella (gwestai)
Elisabeth Millar (Blaenau Gwent)
Cara Watson (Sir Benfro)
Catherine Mainwaring (Pen y Bont)
Branwen Thistlewood (Caerdydd)

UTGORN
*Corey Morris (Sir Benfro)
†Jac Thomas (RCT)
Joseph Evans (Caerdydd)
Rhodri Skyrme (Caerdydd)
Michael Hain (Bro Morgannwg)

TROMBÔN TENOR
*Joshua Pennar (Caerdydd)
†Merin Lleu (Gwynedd)
Ifan Llewelyn (Ceredigion)

TROMBÔN BAS
Kieran Dearing (Sir Benfro)

EWFFONIWM
*Rhiannon Symonds (Sir Fynwy)
Isaac Williamson-Evans (Ceredigion)

TIWBA
*Peter Cowlishaw (Wrecsam)
Gruffudd Thomas (Caerdydd)

BAS DWBL
Joe Archer (Sir Fynwy)

PIANO
Mackenzie Paget (Blaenau Gwent)

OFFERYNNAU TARO
*Omri Tau (Caerffili)
Megan Jackson (Bro Morgannwg)
Jonathan Phillips (Sir Fflint)
James Harrison (Casnewydd)
Nathaniel Alcolado (Caerdydd)

TIWTORIAID
Matthew Featherstone (Ffliwt)
Alison Lambert (Clarinet/)
James Mainwaing (Sacsoffôn)
Amy McKean (Obo a Basŵn)
Simon de Souza (Corn Ffrengig)
Simon Cox (Utgorn)
Phil Goodwin (Trombôn)
Sasha Koushk-Jalali (Tiwba ac Ewffoniwm)
Jayne Obradovic (Offerynnau Taro)

* prif-chwaraewr
† cyd prif-chwaraewr

CNPT = Castell Nedd Port Talbot
RCT = Rhondda Cynon Tâf